ASTM A325 Heavy Hex Structural Bolts
Takaitaccen Bayani:
ASTM A325/A325M Heavy Hex Structural Bolts An yi niyya don amfani da su a haɗin ginin. Waɗannan haɗin gwiwar an rufe su ƙarƙashin buƙatun ƙayyadaddun ƙayyadaddun haɗin gwiwar Tsarin Amfani da ASTM A325 Bolts, Majalisar Bincike kan Haɗin Tsari, ta amince da Cibiyar Gina Karfe ta Amurka da Cibiyar Fastener ta Masana'antu. Girma: ASME B18.2.6 (Girman Inch), ASME B18.2.3.7M (Girman Ma'auni) Girman Zaure: 1/2 "-1.1/2", M12-M36, ...
Cikakken Bayani
Tags samfurin
ASTM A325 / A325M Heavy Hex Structural Bolts
An yi nufin kusoshi don amfani a cikin haɗin ginin. Waɗannan haɗin gwiwar an rufe su ƙarƙashin buƙatun ƙayyadaddun ƙayyadaddun haɗin gwiwar Tsarin Amfani da ASTM A325 Bolts, Majalisar Bincike kan Haɗin Tsari, ta amince da Cibiyar Gina Karfe ta Amurka da Cibiyar Fastener ta Masana'antu.
Girma: ASME B18.2.6 (Girman Inci), ASME B18.2.3.7M (Girman Ma'auni)
Girman Zaren: 1/2 ″-1.1/2″, M12-M36, tare da tsayi daban-daban
Darasi: ASTM A325/A325M Nau'in-1
Gama: Black Oxide, Zinc Plating, Hot Dip Galvanized, Dacromet, da sauransu.
Shiryawa: Girma kusan kilogiram 25 kowane kwali, kwali 36 kowane pallet
Abvantbuwan amfãni: Babban inganci da Tsananin Ingancin Inganci, Farashin gasa, Bayarwa akan lokaci; Goyon bayan fasaha, Rahoton Gwajin Ƙarfafawa
Da fatan za a iya tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai.
A cikin 2016, an cire ASTM A325 bisa hukuma kuma an maye gurbinsa da ASTM F3125, wanda A325 yanzu ya zama maki a ƙarƙashin ƙayyadaddun F3125. Ƙayyadaddun F3125 shine haɓakawa da maye gurbin matakan ASTM guda shida, gami da; A325, A325M, A490, A490M, F1852, da F2280.
Kafin janyewar sa a cikin 2016, ƙayyadaddun ASTM A325 ya rufe babban ƙarfi mai nauyi hex bolts daga 1/2 ″ diamita ta diamita 1-1/2 ″. An yi nufin waɗannan kusoshi don amfani a haɗin ginin don haka suna da gajeren zaren tsayi fiye da daidaitattun kusoshi hex.
Wannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun yana da amfani ga maƙallan tsarin hex masu nauyi kawai. Don kusoshi na wasu jeri da tsayin zaren tare da kayan aikin injiniya iri ɗaya, duba Ƙididdiga A449.
Bolts don aikace-aikace na gabaɗaya, gami da kusoshi, an rufe su ta Ƙayyadaddun A449. Hakanan koma zuwa Ƙayyadaddun A449 don ƙwanƙwasa da ƙwanƙolin ƙarfe da studs tare da diamita sama da 1-1/2 ″ amma tare da kaddarorin injiniyoyi iri ɗaya.
ASTM A325
Iyakar
Ƙididdigar ASTM A325 tana rufe babban ƙarfi mai nauyi mai ƙarfi na tsarin hex daga ½” diamita ta diamita 1-1/2. An yi nufin waɗannan kusoshi don amfani a haɗin ginin don haka suna da gajeren zaren tsayi fiye da daidaitattun kusoshi hex. Koma zuwa shafin Structural Bolts na rukunin yanar gizon mu don tsayin zaren da sauran abubuwan da ke da alaƙa.
Wannan ƙayyadaddun ƙayyadaddun yana da amfani ga maƙallan tsarin hex masu nauyi kawai. Don kusoshi na wasu jeri da tsayin zaren tare da kayan aikin injiniya iri ɗaya, duba Specification A 449.
Bolts don aikace-aikacen gabaɗaya, gami da kusoshi na anga, ana rufe su ta Ƙayyadaddun A 449. Hakanan koma zuwa Ƙayyadaddun A 449 don kusoshi na ƙarfe da wuta da studs tare da diamita fiye da 1-1 / 2 "amma tare da irin kayan aikin injiniya.
Nau'ukan
NAU'I 1 | Matsakaicin carbon, carbon boron, ko matsakaicin carbon alloy karfe. |
NAU'I 2 | An janye Nuwamba 1991. |
NAU'I 3 | Yanayi karfe. |
T | Cikakken zaren A325.(An ƙuntata zuwa diamita sau 4 a tsayi) |
M | Saukewa: A325. |
Nau'in Haɗi
SC | Zamewa mahimmanci haɗi. |
N | Haɗin nau'in ɗaukar hoto tare da zaren da aka haɗa a cikin jirgin sama mai ƙarfi. |
X | Haɗin nau'in nau'i tare da zaren da aka cire daga jirgin sama mai ƙarfi. |
Kayayyakin Injini
Girman | Tsuntsu, ksi | Haihuwa, ksi | Elong. %, min | RA%, min |
1/2 - 1 | 120 min | 92 min | 14 | 35 |
1-1/8 - 1-1/2 | 105 min | 81 min | 14 | 35 |
NasihaKwayoyi da Washers
Kwayoyi | Masu wanki | |||
Nau'i na 1 | Nau'i na 3 | Nau'i na 1 | Nau'i na 3 | |
A fili | Galvanized | A fili | ||
A563C, C3, D, DH, DH3 | A563D | A563C3, DH3 | F436-1 | F436-3 |
Lura: Kwayoyin da suka dace da A194 Grade 2H sune madaidaicin madadin don amfani tare da A325 nauyi hex bolts. ASTM A563 Nut Compatibility Chart yana da cikakken jerin ƙayyadaddun bayanai. |
Gwajin Lab
Taron bita
Warehouse